ขนาดตัวอักษร
UPDATE :
 เชิญทุกท่าน  ร่วมแสดงความอาลัย พ่อหลวงของแผ่น ด้วยการลงนามถวายอาลัย ได้  ณ  องค์การบริหารส่วนตำบลเขาแดง
แนะนำบุคลากร
  • -ว่าง-
    เจ้าพนักงานธุรการ
  • นางสาววริศรา สิงห์พรหม
    นักวิชาการศึกษา
  • นางสาวนิศารัตน์ เป็นไชย
    เจ้าพนักงานพัสดุ
  • นางสาวเฉลา มากแก้ว
    เ้จ้าพนักงานจัดเก็บรายได้
  • นายอภิชาต ถิระรัตน์
    นักพัฒนาชุมชน
  • ว่าที่ ร.ต.อนุรักษ์ ศรีจันทร์
    ผช.เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
  • นางสาวสุภาวดี ทองศรีสุข
    ผช.เจ้าหน้าที่ธุรการ(โยธา)
  • นายภูวดล คงบุญจิตร
    ผช.ช่างโยธา
  • นายสุทธิวัฒน์ สุกเขียวแก้ว
    ผช.ช่างไฟฟ้า
  • นางสาวทิพวรรณ์ ชูบาล
    ผช.เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
  • นางสาวทัศนีย์ รัตนบุตร
    ผช.เจ้าหน้าที่ธุรการ
  • -ว่าง-
    บุคลากร
  • นางสาวสายฝน แซ่จิว
    ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่พัสดุ
  • นางสาวธัญญาภรณ์ ส่องแสงกล้า
    ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ธุรการ
  • -ว่าง-
    นายช่างโยธา
  • ว่าง
    เจ้าหน้าที่พัสดุ
  • นายวัฒนศักดิ์ ทองสองขวัญ
    เลขานุการนายก
  • นายวุฒิ ศรีทวีวัฒน์
    รองนายก อบต.เขาแดง
  • นายอุดม ขวัญประสม
    รองนายก อบต.เขาแดง
  • นายเกษม ติ้งจันทร์
    นายก อบต.เขาแดง
  • นายสิทธิโชค ทองบุญเอียด
    ส. อบต. หมู่ที่ 7
  • นางนิศา ดีวงศ์
    ส. อบต. หมู่ที่ 6
  • นายสมพร วิโรจน์
    ส. อบต. หมู่ที่ 6
  • นายวิรัช บุญสุข
    ส. อบต. หมู่ที่ 4
  • นายต่วนยา โต๊ะเด็ง
    รองประธานสภา
  • นายทิศ สีสมอ่อน
    ส.อบต.หมู่ที่ 3
  • นายจะเร สุขเกี่ยวแก้ว
    ส.อบต.หมู่ที่ 3
  • นางสาวกัญญา กุลกนก
    ส.อบต.หมู่ที่ 2
  • นายเอกลักษณ์ ยอดบุญ
    ส.อบต.หมู่ที่ 1
  • นายขจรศักดิ์ บุญรักษ์
    นักการ
  • นางสาวณปภา โอบุญสะดี
    เจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผน
  • นายลิวัตดิ์ จีนช่วย
    อปพร.หมู่ที่ 7
  • นายวุฒิ ศรีทวีวัฒน์
    อปพร.หมู่ที่ 7
  • นายสุทธิพงศ์ วรรณโร
    อปพร.หมู่ที่ 6
  • นายอุดม จันทร์อ่อน
    อปพร.หมู่ที่ 6
  • นายสุริยัน ไชยสุรินทร์
    อปพร.หมู่ที่ 6
  • นายจิระพงษ์ จันทร์สองแก้ว
    อปพร.หมู่ที่ 6
  • นายดำรงพล สรรพโชค
    อปพร.หมู่ที่ 6
  • นายเสถียร สุขสะปาน
    อปพร.หมู่ที่ 6
  • นายเนือง ประกอบพุ่ม
    อปพร.หมู่ที่ 6
  • นายสุชาติ จันทร์อ่อน
    อปพร.หมู่ที่ 6
  • นายฉลอง จันทร์คีรี
    อปพร.หมู่ที่ 5
  • นายวีรยุทธ แก้วสม
    อปพร.หมู่ที่ 5
  • นายชำนาญ แก่นเพ็ชร
    อปพร.หมู่ที่ 5
  • นายคาริยา บากา
    อปพร.หมู่ที่ 5
  • นายทันใจ ชัยศรีขวัญ
    อปพร.หมู่ที่ 4
  • นายอนันต์ เนื่องตีบ
    อปพร หมู่ที่ 4
  • นายซ้วน ประกอบแก้ว
    อปพร หมู่ที่ 4
  • นายเดโช เพ็งสวัสดิ์
    อปพร.หมู่ที่ 4
  • นายเขตขจร หน่อแก้ว
    อปพร.หมู่ที่ 4
  • นายพ่วง บุญสุข
    อปพร.หมู่ที่ 4
  • นายอัครนิธิ คงสมกุ้ง
    อปพร.หมู่ที่ 3
  • นายวิศาล ช่วยประสม
    อปพร.หมู่ที่ 3
  • นายเลิศ ไตรลักษณะ
    อปพร.หมู่ที่ 3
  • นายวินัย สีสมอ่อน
    อปพร.หมู่ที่ 3
  • นายตุรากร เพชรสุทสี
    อปพร.หมู่ที่ 2
  • นายเฉลิม ไชยชาย
    อปพร.หมู่ที่ 2
  • นายพิน คงสุวรรณ
    อปพร.หมู่ที่ 2
  • นายสมศักดิ์ จันทน์อินทร์
    อปพร.หมู่ที่ 2
  • นายเชิญ อินสองอินทร์
    อปพร.หมู่ที่ 1
  • นายราเชน บุญละเอียด
    อปพร.หมู่ที่ 1
  • นายขจร แก้วนุ้ย
    อปพร.หมู่ที่ 1
  • นายสุวรรณ นิลมาศ
    อปพร.หมู่ที่ 1
  • นายจตุรงค์ หมื่นท่องวารี
    อปพร.
  • นายอำนวย มากมิ่งจวน
    อปพร.
  • นายกีรติ พงศ์อักษร
    อปพร.
  • นายประสาน ไชยศิริ
    อปพร.
  • นายมานพ คงพูล
    อปพร.
  • นายธิรเดช ไหมจุ้ย
    เลขานุการ ศูนย์ อปพร.
  • นายวุฒิ ศรีทวีวัฒน์
    รองผอ.ศูนย์ อปพร.
  • นายอุดม ขวัญประสม
    รอง ผอ.ศูนย์ อปพร.
  • นายเกษม ติ้งจันทร์
    ผอ.ศูนย์ อปพร.
  • นายสเถียร สุขสะปาน
    ยาม
  • นางสาวอทินันท์ ทองชูช่วย
    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานการเงินและบัญชี
  • นางสาวสุมาลี ถิ่นแก้ว
    ผู้ช่วยเจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้
  • นายคาริยา บากา
    ส.อบต.หมู่ที่ 5
  • นางรัตนา หนูคง
    ครูผู้ดูแลเด็ก
  • -ว่าง-
    หัวหน้าสำนักปลัด
  • นายกีรติ พงศ์อักษร
    ผู้อำนวยการกองการศึกษา
  • -ว่าง-
    ช่างโยธา
  • นางสาวสุกัญญา กาญจน์มณี
    ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม
  • -ว่าง-
    เจ้าหน้าที่ธุรการ
  • ว่าที่ ร.ต.อนุรักษ์ ศรีจันทร์
    คนงานทั่วไป
  • -ว่าง-
    เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล
  • นายลิวัตดิ์ จีนช่วย
    ส. อบต.หมู่ที่ 7
  • -ว่าง-
    ผู้ช่วยช่างโยธา
  • น.ส. ณัฐกานต์ สมัครพงศ์
    ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก
  • นางวีรพร นิลรัตน์
    ผู้ช่วยครูผู้ดูแลเด็ก
  • นายจตุรงค์ หมื่นท่องวารี
    ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่ศูนย์เยาวชน
  • นายชัย แก้วประสม
    ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ที่ 5
  • นายพนม ติ้งถิ่น
    ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ที่ 7
  • นายพล ขุนศรีรักษา
    กำนันตำบลเขาแดง
  • นายนำชัย หนูปลอด
    ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ที่ 3
  • นายวุฒิพงษ์ สุขศรี
    ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ที่ 4
  • นายเชิญ อินสองอินทร์
    ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ที่ 1
  • นายพล ขุนศรีรักษา
    กำนันตำบลเขาแดง
  • นายอำนวย มากมิ่งจวน
    พนักงานขับรถ
  • -ว่าง-
    นักวิชาการพัสดุ
  • นางสุกัญญา ศรีจันทร์
    นักวิชาการเงินและบัญชี
  • -ว่าง-
    เจ้าพนักงานจัดเก็บรายได้
  • นางณัฐกฤตา ซีบะ
    ผู้อำนวยการกองคลัง
  • -ว่าง-
    บุคลากร
  • นายมานพ คงพูล
    รองปลัด อบต.
  • นายธิรเดช ไหมจุ้ย
    ปลัด อบต.
  • -ว่าง-
    เจ้าหน้าที่ธุรการ
  • นายประสาน ไชยศิริ
    หัวหน้าส่วนโยธา
  • นางสาววิรพร พวงแก้ว
    ครูผู้ดูแลเด็ก
  • นางลัดดา ศรีทวีวัฒน์
    ครูผู้ดูแลเด็ก
  • นางสาวบุบผา รัตนะ
    ครูผู้ดูแลเด็ก
  • นางสาวอุษา แก้วโรจน์
    ครูผู้ดูแลเด็ก
  • นางสาวอุษา แก้วโรจน์
    รักษาการหัวหน้าศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก
  • นางสาววริศรา สิงห์พรหม
    นักวิชาการศึกษา
  • นายณ ขจร หน่อแก้ว
    ประธานสภา
  • นายธิรเดช ไหมจุ้ย
    เลขนุการสภา
  • นายสมศักดิ์ จันทร์อินทร์
    ส. อบต. หมู่ที่ 2
  • นายขจร แก้วนุ้ย
    ส. อบต. หมู่ที่ 1
ข่าวสารในเครือข่าย อปท. จังหวัดสงขลา
เรื่อง
หน่วยงาน
วันที่
แบบสำรวจความคิดเห็น
คุณคิดว่าเว็บไซต์ใหม่เป็นอย่างไร (ดู : 58)
ดีมาก
ดี
พอใช้
ควรปรับปรุง


หนังสือราชการจากกรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น
เรื่อง
หน่วยงาน
วันที่